T7 ฟังก์ชันกระดูกสันหลังทรวงอกความหมายและกายวิภาคศาสตร์ | แผนที่ร่างกาย - ร่างกายมนุษย์

ตัวเลือกของบรรณาธิการ
การเผาไหม้ที่รุนแรงทำให้ฉันหยุดครอบงำเส้นผมตามร่างกายของฉันได้อย่างไร
การเผาไหม้ที่รุนแรงทำให้ฉันหยุดครอบงำเส้นผมตามร่างกายของฉันได้อย่างไร
กระดูกสันหลังประกอบด้วยกระดูกสันหลัง 3 คอลัมน์ ได้แก่ กระดูกสันหลังส่วนคอกระดูกสันหลังส่วนเอวและกระดูกสันหลังส่วนอก กระดูกคอตั้งอยู่ที่คอ กระดูกสันหลังส่วนล่างประกอบด้วยกระดูกสันหลังส่วนเอว